ನೂರಕ್ಕೆ 99 % ಜನ ಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರು ಈ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತರೆ ಅದರಿಂದ ದರಿದ್ರ ಕಟ್ಟಿಕಾಡುತ್ತದೆ !-ಓಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಿಧಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ! | Oak Island Mystery In Kannada | YOYO TV Kannada-72nd Independence Day Song | Jana Gana Mana Song | National Anthem of India-ನಾಗರ ಚವತಿ ದಿನದಂದು ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಶುಭಗಳೇ !-ಇಂದು ಮೊದಲನೆಯ ಮಂಗಳವಾರ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ !-2018 ಒಬ್ಬ ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಜೀವನದ ಸತ್ಯಗಳು!-19 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬಂದ ಈ ವಿಶೇಷ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಇವುಗಳನ್ನು ಮನಗೆ ತಂದುಕೊಂಡರೆ ತಲಾ ತಲಾoತರ ಆಸ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ !-ಆಗಸ್ಟ್ 11ರಂದು ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಅದೃಷ್ಟ !-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ವ್ರತವನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ? ಈ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ಪೌರಾಣಿಕ ಕಥೆ ! Bheemana Amavasya 2018 in Kannada-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹಬ್ಬ ಮಾಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ..ಈ ಹಬ್ಬ ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಲ್ಲಿದೆ ವಿವರ !
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಿತಾ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸತ್ಯಗಳು !!!

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಿತಾ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸತ್ಯಗಳು !!!

‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್’  ಮನೆಯೊಳಗೆ ‘ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋರುಂಟೆ’ ಮೋಜಿನ ಚಟುವಟಿಕೆ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರು ತಮಗೆ ಚೀಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಚಟುವಟಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಿತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಿ ನಿವೇದಿತಾ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಗೆ ಸೀರೆ ಉಡಿಸಿದ್ದು, ಸಮೀರಾಚಾರ್ಯ ಅವರ ತಲೆಗೆ ಮೊಟ್ಟೆ ಹೊಡೆದ ಸನ್ನಿವೇಶ ತಮಾಷೆಯಾಗಿತ್ತು.ಕಿಚ್ಚನ್ ಟೈಮ್’ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ರಿಶಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಸಿನಿಮಾ, ಲವ್, ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ, ಮದುವೆ ಕುರಿತಾಗಿ ಅವರು ಸುದೀಪ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಆಶಿತಾ ಅವರು, ‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್’ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಕುರಿತಾಗಿ ಅನಿಸಿಕೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಜಗನ್, ಅನುಪಮಾ, ಸಿಹಿಕಹಿ ಚಂದ್ರು ಆತ್ಮೀಯರಾಗಿದ್ದರು. ಮನೆಯೊಳಗೆ 57 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪಡೆದ ಅನುಭವ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿತ್ತು. ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಂದಿದ್ದು ಬೇಜಾರಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.ಮನೆಯೊಳಗೆ ಅವರು ಕಳೆದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೆರೆ ಮೇಲೆ ನೋಡಿದ ಆಶಿತಾ ಭಾವುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ತಂದೆ ಬರೆದ ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಿದಾಗ, ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ತಂದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಅವರು ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬಂದ ಕಾರಣ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆಶಿತಾ ಹೇಳಿದಾಗ, ಸುದೀಪ್, ಗಿಣಿಯಾಗಿ ತೋರಿದ ಉತ್ಸಾಹ ಮೊದಲಿನಂತೆ ಇದ್ದಿದ್ರೆ ಬರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲವೇನೋ? ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಫಿನಾಲೆಗೆ ಚಂದನ್, ಕಾರ್ತಿಕ್, ಜಯಶ್ರೀನಿವಾಸನ್, ಅನುಪಮಾ, ಜಗನ್ ಬರಬಹುದು. ಚಂದನ್ ಗೆಲ್ಲಬಹುದು. ಮುಂದಿನ ವಾರ ಶ್ರುತಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬರಬಹುದಾಗಿದೆ ಇದು ಆಶಿತಾ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

To Top