2018 ಡಿಸೆಂಬರ್ 2ರಂದು ದಶಮಿ ಚಿಕ್ಕ ಸ್ಪಟಿಕ ದಿಂದ ಮನೆಯ ಹತ್ತಿರ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ತೊಲಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ !!!-ವಾರಭವಿಷ್ಯ 11-11-2018 To 17-11-2018-ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್' ಸಿನಿಮಾದ ಬಜೆಟ್ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಗೊತ್ತಾ..!-ನೀನು ಯಡ್ಡಿ ಖಾನ್...! ನಾನೂ ಸಿದ್ದು ಖಾನ್...!-ಬಿಜೆಪಿಯಿಂದ 5 ನಾಯಕರು ಯೂಟರ್ನ್ !-ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ತುಳಸಿಗಿಡ ಒಣಗಿದ್ರೆ ಏನುಆಗುತೆ ನೋಡಿ!See WhatThe Basil Dried In The House Is Dry!AloTVKannada-ಎಟಿಎಂ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹುಮುಕ್ಯವಾದ ಸುದ್ದಿ ತಪ್ಪದೆ ವೀಡಿಯೋನು ನೋಡಿ !See video news for ATM users!AloTVKannada-ಎವುಡ್ರಾ ..ಎಂದುಕಿ ವಚ್ಚಾವು..ಏಮಿ ಕಾವಾಲಿ.ರೆಡ್ಡಿ ಅತ್ತೆಯ ರಂಪಾಟ Reddy mother-in-law fire on the CCB officer-ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಡಿ ಡೀಲ್ ಲಿಂಕ್ !!! janardhan reddy deal link with congress leaders !!!-ಸಮಾಧಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುದಕ್ಕೆ cctv ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ನಂತರ ಏನು ನಡೀತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಾದರೆ !
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಿತಾ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸತ್ಯಗಳು !!!

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಿತಾ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಸತ್ಯಗಳು !!!

‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್’  ಮನೆಯೊಳಗೆ ‘ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋರುಂಟೆ’ ಮೋಜಿನ ಚಟುವಟಿಕೆ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರು ತಮಗೆ ಚೀಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಚಟುವಟಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಿತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಿ ನಿವೇದಿತಾ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಗೆ ಸೀರೆ ಉಡಿಸಿದ್ದು, ಸಮೀರಾಚಾರ್ಯ ಅವರ ತಲೆಗೆ ಮೊಟ್ಟೆ ಹೊಡೆದ ಸನ್ನಿವೇಶ ತಮಾಷೆಯಾಗಿತ್ತು.ಕಿಚ್ಚನ್ ಟೈಮ್’ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ರಿಶಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಸಿನಿಮಾ, ಲವ್, ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ, ಮದುವೆ ಕುರಿತಾಗಿ ಅವರು ಸುದೀಪ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಆಶಿತಾ ಅವರು, ‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್’ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಕುರಿತಾಗಿ ಅನಿಸಿಕೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಜಗನ್, ಅನುಪಮಾ, ಸಿಹಿಕಹಿ ಚಂದ್ರು ಆತ್ಮೀಯರಾಗಿದ್ದರು. ಮನೆಯೊಳಗೆ 57 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪಡೆದ ಅನುಭವ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿತ್ತು. ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಂದಿದ್ದು ಬೇಜಾರಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.ಮನೆಯೊಳಗೆ ಅವರು ಕಳೆದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೆರೆ ಮೇಲೆ ನೋಡಿದ ಆಶಿತಾ ಭಾವುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ತಂದೆ ಬರೆದ ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಿದಾಗ, ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ತಂದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಅವರು ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬಂದ ಕಾರಣ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆಶಿತಾ ಹೇಳಿದಾಗ, ಸುದೀಪ್, ಗಿಣಿಯಾಗಿ ತೋರಿದ ಉತ್ಸಾಹ ಮೊದಲಿನಂತೆ ಇದ್ದಿದ್ರೆ ಬರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲವೇನೋ? ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಫಿನಾಲೆಗೆ ಚಂದನ್, ಕಾರ್ತಿಕ್, ಜಯಶ್ರೀನಿವಾಸನ್, ಅನುಪಮಾ, ಜಗನ್ ಬರಬಹುದು. ಚಂದನ್ ಗೆಲ್ಲಬಹುದು. ಮುಂದಿನ ವಾರ ಶ್ರುತಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬರಬಹುದಾಗಿದೆ ಇದು ಆಶಿತಾ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

To Top