2018 ಡಿಸೆಂಬರ್ 2ರಂದು ದಶಮಿ ಚಿಕ್ಕ ಸ್ಪಟಿಕ ದಿಂದ ಮನೆಯ ಹತ್ತಿರ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ತೊಲಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ !!!-ವಾರಭವಿಷ್ಯ 11-11-2018 To 17-11-2018-ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್' ಸಿನಿಮಾದ ಬಜೆಟ್ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಗೊತ್ತಾ..!-ನೀನು ಯಡ್ಡಿ ಖಾನ್...! ನಾನೂ ಸಿದ್ದು ಖಾನ್...!-ಬಿಜೆಪಿಯಿಂದ 5 ನಾಯಕರು ಯೂಟರ್ನ್ !-ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ತುಳಸಿಗಿಡ ಒಣಗಿದ್ರೆ ಏನುಆಗುತೆ ನೋಡಿ!See WhatThe Basil Dried In The House Is Dry!AloTVKannada-ಎಟಿಎಂ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹುಮುಕ್ಯವಾದ ಸುದ್ದಿ ತಪ್ಪದೆ ವೀಡಿಯೋನು ನೋಡಿ !See video news for ATM users!AloTVKannada-ಎವುಡ್ರಾ ..ಎಂದುಕಿ ವಚ್ಚಾವು..ಏಮಿ ಕಾವಾಲಿ.ರೆಡ್ಡಿ ಅತ್ತೆಯ ರಂಪಾಟ Reddy mother-in-law fire on the CCB officer-ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಡಿ ಡೀಲ್ ಲಿಂಕ್ !!! janardhan reddy deal link with congress leaders !!!-ಸಮಾಧಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುದಕ್ಕೆ cctv ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ನಂತರ ಏನು ನಡೀತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಾದರೆ !
ಸಿನಿಮಾ

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಗೆ ಮೆಗಸ್ಟಾರ್‌ ಫಿದಾ !

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಗೆ ಮೆಗಸ್ಟಾರ್‌ ಫಿದಾ !

ನಟಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಕನ್ನಡ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ತೆಲುಗಿನ ‘ಚಲೋ’ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ನಿಮ್ಮೆಲರಿಗೂ ತಿಳಿದ ವಿಷಯ. ಇನ್ನು ರಶ್ಮಿಕಾ ಬ್ಯೂಟಿಗೆ ಮಾರುಹೋದವರಿಲ್ಲ ಎನ್ನಬಹುದು.

ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ರಶ್ಮಿಕಾರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದು ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ಆದರೆ ಒಬ್ಬರು ಸೂಪರ್‌‌ ಸ್ಟಾರ್‌ ರಶ್ಮಿಕಾರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿ
ಹೊಗಳುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯದ ಮಾತಲ್ಲ. ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಬಹಳ ಮುದ್ದಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ‘ಚಲೋ’ ಚಿತ್ರದ ಆಡಿಯೋ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದ ಚಿರಂಜೀವಿ, ಆಡಿಯೋ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ವಿಶ್ ಮಾಡಿದರು. ಈ ವೇಳೆ ರಶ್ಮಿಕಾರನ್ನು ಕುರಿತು ‘ ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರಿಂದ ‘ಚಲೋ’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಗ್ಲಾಮರ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಅವರು ನೋಡಲು ಬಹಳ ಮುದ್ದಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ರಶ್ಮಿಕಾಗೆ ಸ್ವಾಗತ, ಆಲ್‌ ದಿ ಬೆಸ್ಟ್‌‌‌‌..ಗಾಡ್‌ ಬ್ಲೆಸ್‌‌ ಯೂ’ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರಂತ ಮಹಾನ್ ನಟರಿಂದ ಹೊಗಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಎಂದರೆ ಸುಲಭದ ಮಾತಲ್ಲ. ಈ ಅದೃಷ್ಟ ಕರುನಾಡ ಕ್ರಶ್ ರಶ್ಮಿಕಾಗೆ ದೊರೆತಿದೆ. ಚಿರಂಜೀವಿ ಈ ಮಾತು ಹೇಳುತ್ತಲೇ ರಶ್ಮಿಕಾ ಚಿರು ಕಾಲಿಗೆ ನಮಸ್ಕರಿಸಿದರು.

To Top