ನೂರಕ್ಕೆ 99 % ಜನ ಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರು ಈ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತರೆ ಅದರಿಂದ ದರಿದ್ರ ಕಟ್ಟಿಕಾಡುತ್ತದೆ !-ಓಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಿಧಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ! | Oak Island Mystery In Kannada | YOYO TV Kannada-72nd Independence Day Song | Jana Gana Mana Song | National Anthem of India-ನಾಗರ ಚವತಿ ದಿನದಂದು ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಶುಭಗಳೇ !-ಇಂದು ಮೊದಲನೆಯ ಮಂಗಳವಾರ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ !-2018 ಒಬ್ಬ ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಜೀವನದ ಸತ್ಯಗಳು!-19 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬಂದ ಈ ವಿಶೇಷ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಇವುಗಳನ್ನು ಮನಗೆ ತಂದುಕೊಂಡರೆ ತಲಾ ತಲಾoತರ ಆಸ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ !-ಆಗಸ್ಟ್ 11ರಂದು ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಅದೃಷ್ಟ !-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ವ್ರತವನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ? ಈ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ಪೌರಾಣಿಕ ಕಥೆ ! Bheemana Amavasya 2018 in Kannada-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹಬ್ಬ ಮಾಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ..ಈ ಹಬ್ಬ ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಲ್ಲಿದೆ ವಿವರ !
ಆರೋಗ್ಯ

ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಟಿಪ್ಸ್

weight loss tips, weight loss tips in kannada, weight loss, weight loss kannada, kannada health tips, kannada, health tips in kannada, how to lose weight fast, kannada tips, featured,
ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಟಿಪ್ಸ್

ದೇಹದ ತೂಕ ಇಳಿಸಬೇಕೆಂಬ ಪಣ ತೊಟ್ಟು ನಾವುಗಳು ಇಂದಿನ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಯದ್ವಾ ತದ್ವಾ ಡಯೆಟ್ ಅನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಿತ್ಯದ ಊಟವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬರೇ ಬ್ರೆಡ್ಡು, ಸಲಾಡ್, ಹಸಿ ತರಕಾರಿಗಳ ಸೇವನೆ ಬರಿಯ ಹಣ್ಣುಗಳ ಸೇವನೆ, ಹಾಲು ಮೊಸರುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸದೇ ಇರುವುದು ಮೊದಲಾದ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಿಜವಾಗಿ ಡಯೆಟ್ ಎಂದರೆ ಆರೋಗ್ಯಕಾರಿ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಹಿತಮಿತವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ವಲ್ಪ ಆರು ಭಾಗಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ದಿನಪೂರ್ತಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿದೆ.

1. ಪಪ್ಪಾಯ
2. ಓಟ್‌ಮೀಲ್ ನೀರು
3. ಲಿಂಬೆಯುಕ್ತ ಅಲೊವೇರಾ
4. ಸಲಾಡ್
5.ತರಕಾರಿ ಜ್ಯೂಸ್

To Top