2018 ಡಿಸೆಂಬರ್ 2ರಂದು ದಶಮಿ ಚಿಕ್ಕ ಸ್ಪಟಿಕ ದಿಂದ ಮನೆಯ ಹತ್ತಿರ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ತೊಲಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ !!!-ವಾರಭವಿಷ್ಯ 11-11-2018 To 17-11-2018-ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್' ಸಿನಿಮಾದ ಬಜೆಟ್ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಗೊತ್ತಾ..!-ನೀನು ಯಡ್ಡಿ ಖಾನ್...! ನಾನೂ ಸಿದ್ದು ಖಾನ್...!-ಬಿಜೆಪಿಯಿಂದ 5 ನಾಯಕರು ಯೂಟರ್ನ್ !-ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ತುಳಸಿಗಿಡ ಒಣಗಿದ್ರೆ ಏನುಆಗುತೆ ನೋಡಿ!See WhatThe Basil Dried In The House Is Dry!AloTVKannada-ಎಟಿಎಂ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹುಮುಕ್ಯವಾದ ಸುದ್ದಿ ತಪ್ಪದೆ ವೀಡಿಯೋನು ನೋಡಿ !See video news for ATM users!AloTVKannada-ಎವುಡ್ರಾ ..ಎಂದುಕಿ ವಚ್ಚಾವು..ಏಮಿ ಕಾವಾಲಿ.ರೆಡ್ಡಿ ಅತ್ತೆಯ ರಂಪಾಟ Reddy mother-in-law fire on the CCB officer-ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಡಿ ಡೀಲ್ ಲಿಂಕ್ !!! janardhan reddy deal link with congress leaders !!!-ಸಮಾಧಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುದಕ್ಕೆ cctv ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ನಂತರ ಏನು ನಡೀತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಾದರೆ !
ಆರೋಗ್ಯ

ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಟಿಪ್ಸ್

weight loss tips, weight loss tips in kannada, weight loss, weight loss kannada, kannada health tips, kannada, health tips in kannada, how to lose weight fast, kannada tips, featured,
ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಟಿಪ್ಸ್

ದೇಹದ ತೂಕ ಇಳಿಸಬೇಕೆಂಬ ಪಣ ತೊಟ್ಟು ನಾವುಗಳು ಇಂದಿನ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಯದ್ವಾ ತದ್ವಾ ಡಯೆಟ್ ಅನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಿತ್ಯದ ಊಟವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬರೇ ಬ್ರೆಡ್ಡು, ಸಲಾಡ್, ಹಸಿ ತರಕಾರಿಗಳ ಸೇವನೆ ಬರಿಯ ಹಣ್ಣುಗಳ ಸೇವನೆ, ಹಾಲು ಮೊಸರುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸದೇ ಇರುವುದು ಮೊದಲಾದ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಿಜವಾಗಿ ಡಯೆಟ್ ಎಂದರೆ ಆರೋಗ್ಯಕಾರಿ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಹಿತಮಿತವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ವಲ್ಪ ಆರು ಭಾಗಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ದಿನಪೂರ್ತಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿದೆ.

1. ಪಪ್ಪಾಯ
2. ಓಟ್‌ಮೀಲ್ ನೀರು
3. ಲಿಂಬೆಯುಕ್ತ ಅಲೊವೇರಾ
4. ಸಲಾಡ್
5.ತರಕಾರಿ ಜ್ಯೂಸ್

To Top