ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿದರೆ ಸಾಕು ಸಕಲ ಕೋರಿಕೆ ಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ ! | Vinayaka Stotram Kannada | YOYO TV Kannada-ಈ ದಿನ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ತೊಲಗಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತೀರಿ ! | YOYO TV Kannada-ಇಂದು ದಶ ಪಾಪ ಹಾರ ದಶಮಿ ದಿನದಂದು ಮರತುಹೋಗದೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಕಲ ಪಾಪಗಳು ಹೋಗಿ ಕೋಟಿ ಜನ್ಮಗಳ ಪುಣ್ಯಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ !-'ಪೊಗರು' ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ದ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಗೆ ಜೋಡಿ ಆಗಲಿರುವ ನಟಿ ! | Pogaru Kannada Film Updates | YOYOTVKannada-ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ಏಕೈಕ ದೇವಾಲಯ ! || Biggest Mysterious Temples || YOYO TV Kannada-ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಥವಾಗದ ವಿಚಿತ್ರ ಮನುಷ್ಯ 70 ವರ್ಷದಿಂದ ಊಟವನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ! | Kannada Interesting Facts-ದುನಿಯಾ ವಿಜಿ ಮಗನ ಕೌಂಟರ್ ಡೈಲಾಗ್ ಗೆ ಸುದೀಪ್ ಕೊಟ್ಟ ಉತ್ತರ ! | Kushti Controversy | YOYO TV Kannada Film-ಬಿಪಿಎಲ್ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ Good News for BPL Card Holders Kannada News YOYO TV Kannda-ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಭೇಟಿ ಬಳಿಕ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿಯ ಹೇಳಿಕೆ | Kumaraswamy Meets Modi |YOYO Kannada News-ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಹೊಸ ಬಜೆಟ್ ಮಂಡನೆಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿದ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ | Karnataka Budget | YOYO Kannada News
ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಇಂದಿನ ರಾಶಿಭವಿಷ್ಯ 15-02-2018

ಇಂದಿನ ರಾಶಿಭವಿಷ್ಯ 15-02-2018

ಇಂದಿನ ರಾಶಿಭವಿಷ್ಯ 15-02-2018

ಮೇಷ : ಪ್ರೀತಿ-ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ
ವೃಷಭ : ಕಣ್ಣು ಕೆಂಪಾಗುವುದು, ನೇತ್ರ ತೊಂದರೆ ಇರುವುದು
ಮಿಥುನ: ಸತ್ಯ ನುಡಿದು ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುವಿರಿ
ಕಟಕ : ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ, ಅವರಿಗೆ ನೋವುಂಟುಮಾಡದಂತೆ ನಡೆಯುವಿರಿ
ಸಿಂಹ: ತಾಪತ್ರಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವಿರಲಿ
ಕನ್ಯಾ: ಬಾಲ್ಯದ ನೆನಪುಗಳು ಮರುಕಳಿಸಿ ಸಂತಸ ಹೊಂದುವಿರಿ
ತುಲಾ: ಬಂಧು-ಮಿತ್ರರಿಂದ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ
ವೃಶ್ಚಿಕ: ಬಂಧು-ಮಿತ್ರರು, ಸ್ನೇಹಿತರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶ್ರೇಷ್ಠ ರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುವರು
ಧನುಸ್ಸು : ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವಿರಿ
ಮಕರ: ವಿದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬರು ವುದು, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸುವರು
ಕುಂಭ: ಭೋಗವಸ್ತು ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿಗಾಗಿ ಧನ ವ್ಯಯ ಮಾಡುವ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಎದುರಾಗಲಿವೆ
ಮೀನ: ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿನ ಆರೋಗ್ಯ ಕೆಡಲಿದೆ, ದೂರ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಿ ಆಯಾಸ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿರಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top