ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿದರೆ ಸಾಕು ಸಕಲ ಕೋರಿಕೆ ಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ ! | Vinayaka Stotram Kannada | YOYO TV Kannada-ಈ ದಿನ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ತೊಲಗಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತೀರಿ ! | YOYO TV Kannada-ಇಂದು ದಶ ಪಾಪ ಹಾರ ದಶಮಿ ದಿನದಂದು ಮರತುಹೋಗದೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಕಲ ಪಾಪಗಳು ಹೋಗಿ ಕೋಟಿ ಜನ್ಮಗಳ ಪುಣ್ಯಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ !-'ಪೊಗರು' ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ದ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಗೆ ಜೋಡಿ ಆಗಲಿರುವ ನಟಿ ! | Pogaru Kannada Film Updates | YOYOTVKannada-ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ಏಕೈಕ ದೇವಾಲಯ ! || Biggest Mysterious Temples || YOYO TV Kannada-ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಥವಾಗದ ವಿಚಿತ್ರ ಮನುಷ್ಯ 70 ವರ್ಷದಿಂದ ಊಟವನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ! | Kannada Interesting Facts-ದುನಿಯಾ ವಿಜಿ ಮಗನ ಕೌಂಟರ್ ಡೈಲಾಗ್ ಗೆ ಸುದೀಪ್ ಕೊಟ್ಟ ಉತ್ತರ ! | Kushti Controversy | YOYO TV Kannada Film-ಬಿಪಿಎಲ್ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ Good News for BPL Card Holders Kannada News YOYO TV Kannda-ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಭೇಟಿ ಬಳಿಕ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿಯ ಹೇಳಿಕೆ | Kumaraswamy Meets Modi |YOYO Kannada News-ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಹೊಸ ಬಜೆಟ್ ಮಂಡನೆಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿದ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ | Karnataka Budget | YOYO Kannada News
ಸಿನಿಮಾ

ದಿ ವಿಲ್ಲನ್ ಸಿನಿಮಾ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ರೈಟ್ಸ್

ದಿ ವಿಲ್ಲನ್ ಸಿನಿಮಾ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ರೈಟ್ಸ್

ಸುದೀಪ್ ಶಿವಣ್ಣ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್ನಿನ ದಿ ವಿಲನ್ ಚಿತ್ರ ದಿನೇ ದಿನೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದು ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುನ್ನವೇ ದಿ ವಿಲನ್ ಚಿತ್ರ ದಾಖಲೆಯೊಂದನ್ನ ಬರೆದಿದೆ.. ಸಿನಿಮಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ಆರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಸದಾ ಒಂದಲ್ಲೊಂದು ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರೇಮ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ದಿ ವಿಲ್ಲನ್ ಚಿತ್ರದ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ರೈಟ್ಸ್ 7.3 ಕೋಟಿ ರು.ಗೆ ಮಾರಾಟ ವಾಗಿದೆ.

ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್, ಸುದೀಪ್ ಮತ್ತು ಆ್ಯಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅಭಿನಯದ ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುನ್ನವೇ ಭರ್ಜರಿ ಹಣ ಗಳಿಸಿರುವುದನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರೇಮ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ತಮಿಳಿಗಿಂತ ವಿಲ್ಲನ್ ದಾಖಲೆಯ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದ್ದು, ಕಲಾವಿದರು ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಪ್ರೇಮ್ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಎಷ್ಟು ಹಣಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪ್ರೇಮ್ ಬಹಿರಂಗ ಪಡಿಸಿಲ್ಲ, ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಗಳು ಇದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿವೆ. ಜೀ ಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿ ಸಿನಿಮಾದ ಸ್ಯಾಟ್ ಲೈಟ್ ಹಕ್ಕನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದೆ. ಹಿಂದಿ ರೈಟ್ಸ್ ಗಾಗಿ 5.4 ಕೋಟಿ ರು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top