ನೂರಕ್ಕೆ 99 % ಜನ ಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರು ಈ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತರೆ ಅದರಿಂದ ದರಿದ್ರ ಕಟ್ಟಿಕಾಡುತ್ತದೆ !-ಓಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಿಧಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ! | Oak Island Mystery In Kannada | YOYO TV Kannada-72nd Independence Day Song | Jana Gana Mana Song | National Anthem of India-ನಾಗರ ಚವತಿ ದಿನದಂದು ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಶುಭಗಳೇ !-ಇಂದು ಮೊದಲನೆಯ ಮಂಗಳವಾರ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ !-2018 ಒಬ್ಬ ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಜೀವನದ ಸತ್ಯಗಳು!-19 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬಂದ ಈ ವಿಶೇಷ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಇವುಗಳನ್ನು ಮನಗೆ ತಂದುಕೊಂಡರೆ ತಲಾ ತಲಾoತರ ಆಸ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ !-ಆಗಸ್ಟ್ 11ರಂದು ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಅದೃಷ್ಟ !-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ವ್ರತವನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ? ಈ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ಪೌರಾಣಿಕ ಕಥೆ ! Bheemana Amavasya 2018 in Kannada-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹಬ್ಬ ಮಾಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ..ಈ ಹಬ್ಬ ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಲ್ಲಿದೆ ವಿವರ !
ಜಿಯೋ ನ್ಯೂಸ್

ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಎನ್ನುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ ಆಪ್

ಮಾರ್ಚ್ 31ಕ್ಕೆ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯತ್ವ ಕೊನೆಯಾಗಲಿದ್ದು, ಜಿಯೋ ಅಂದು ಹೊಸ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಲಿದೆ ಎಂದು ಕಾಯುತ್ತ ಕುಳಿತಿದ್ದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಡ್ ಮೂಲಕ ಜಿಯೋ ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿಸಿದೆ. ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಎನ್ನುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ ಆಪ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ ಎನ್ನವ ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹೊಸದೊಂದು ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿತ್ತು.

ಆದರೆ ಜಿಯೋ ನೀಡಿದ್ದ ಹೊಸ ಆಡ್‌ ನೋಡಿ ಹಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಹೊಸ ಆಪ್ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಿದ್ದರು ಸಹ. ಆದರೆ ಇದು ಏಪ್ರಿಲ್ 1 ರಂದು ಮೂರ್ಖರ ದಿನ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಜಿಯೋ ಯಶಸ್ಸು ಸಹ ಆಗಿದೆ. ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುರಿತು ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಜಿಯೋ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟರಿ ಖಾಲಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಪೋನಿಗೆ ಜಿಯೋ ಸಿಮ್ ಹಾಕಿದೆರೆ ಸಾಕು, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು. ಆದರೆ ಇದು ಸುಳ್ಳು ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ಮೂರ್ಖರ ದಿನದ ಅಂಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾದ ಆಡ್ ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದು ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಇದರ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿತ್ತು.

To Top