2018 ಡಿಸೆಂಬರ್ 2ರಂದು ದಶಮಿ ಚಿಕ್ಕ ಸ್ಪಟಿಕ ದಿಂದ ಮನೆಯ ಹತ್ತಿರ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ತೊಲಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ !!!-ವಾರಭವಿಷ್ಯ 11-11-2018 To 17-11-2018-ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್' ಸಿನಿಮಾದ ಬಜೆಟ್ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಗೊತ್ತಾ..!-ನೀನು ಯಡ್ಡಿ ಖಾನ್...! ನಾನೂ ಸಿದ್ದು ಖಾನ್...!-ಬಿಜೆಪಿಯಿಂದ 5 ನಾಯಕರು ಯೂಟರ್ನ್ !-ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ತುಳಸಿಗಿಡ ಒಣಗಿದ್ರೆ ಏನುಆಗುತೆ ನೋಡಿ!See WhatThe Basil Dried In The House Is Dry!AloTVKannada-ಎಟಿಎಂ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹುಮುಕ್ಯವಾದ ಸುದ್ದಿ ತಪ್ಪದೆ ವೀಡಿಯೋನು ನೋಡಿ !See video news for ATM users!AloTVKannada-ಎವುಡ್ರಾ ..ಎಂದುಕಿ ವಚ್ಚಾವು..ಏಮಿ ಕಾವಾಲಿ.ರೆಡ್ಡಿ ಅತ್ತೆಯ ರಂಪಾಟ Reddy mother-in-law fire on the CCB officer-ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಡಿ ಡೀಲ್ ಲಿಂಕ್ !!! janardhan reddy deal link with congress leaders !!!-ಸಮಾಧಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುದಕ್ಕೆ cctv ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ನಂತರ ಏನು ನಡೀತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಾದರೆ !
ಜಿಯೋ ನ್ಯೂಸ್

ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಎನ್ನುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ ಆಪ್

ಮಾರ್ಚ್ 31ಕ್ಕೆ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯತ್ವ ಕೊನೆಯಾಗಲಿದ್ದು, ಜಿಯೋ ಅಂದು ಹೊಸ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಲಿದೆ ಎಂದು ಕಾಯುತ್ತ ಕುಳಿತಿದ್ದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಡ್ ಮೂಲಕ ಜಿಯೋ ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿಸಿದೆ. ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಎನ್ನುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ ಆಪ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ ಎನ್ನವ ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹೊಸದೊಂದು ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿತ್ತು.

ಆದರೆ ಜಿಯೋ ನೀಡಿದ್ದ ಹೊಸ ಆಡ್‌ ನೋಡಿ ಹಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಹೊಸ ಆಪ್ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಿದ್ದರು ಸಹ. ಆದರೆ ಇದು ಏಪ್ರಿಲ್ 1 ರಂದು ಮೂರ್ಖರ ದಿನ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಜಿಯೋ ಯಶಸ್ಸು ಸಹ ಆಗಿದೆ. ಜಿಯೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುರಿತು ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಜಿಯೋ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟರಿ ಖಾಲಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಪೋನಿಗೆ ಜಿಯೋ ಸಿಮ್ ಹಾಕಿದೆರೆ ಸಾಕು, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ಆಡ್ ವೊಂದನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು. ಆದರೆ ಇದು ಸುಳ್ಳು ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ಮೂರ್ಖರ ದಿನದ ಅಂಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾದ ಆಡ್ ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದು ಮೂರ್ಖರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಇದರ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿತ್ತು.

To Top