ನೂರಕ್ಕೆ 99 % ಜನ ಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರು ಈ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತರೆ ಅದರಿಂದ ದರಿದ್ರ ಕಟ್ಟಿಕಾಡುತ್ತದೆ !-ಓಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಿಧಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ! | Oak Island Mystery In Kannada | YOYO TV Kannada-72nd Independence Day Song | Jana Gana Mana Song | National Anthem of India-ನಾಗರ ಚವತಿ ದಿನದಂದು ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಶುಭಗಳೇ !-ಇಂದು ಮೊದಲನೆಯ ಮಂಗಳವಾರ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಮರೆತು ಹೋಗದೆ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ !-2018 ಒಬ್ಬ ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಜೀವನದ ಸತ್ಯಗಳು!-19 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬಂದ ಈ ವಿಶೇಷ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸ ಇವುಗಳನ್ನು ಮನಗೆ ತಂದುಕೊಂಡರೆ ತಲಾ ತಲಾoತರ ಆಸ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ !-ಆಗಸ್ಟ್ 11ರಂದು ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಅದೃಷ್ಟ !-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ವ್ರತವನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ? ಈ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ಪೌರಾಣಿಕ ಕಥೆ ! Bheemana Amavasya 2018 in Kannada-ಭೀಮನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹಬ್ಬ ಮಾಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ..ಈ ಹಬ್ಬ ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಲ್ಲಿದೆ ವಿವರ !
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ

ಮನೆಯ ಕರೆಂಟ್ ಬಿಲ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ! ಈ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಿ. | How to Reduce Current Bill Kannada

ಈ ತಿಂಗಳು ಬಿಲ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಂತು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರೆ ಕೆಳಗೆ ಕೊಟ್ಟ ಕೆಲವು ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಿ. ಆಗ ಬಿಲ್ಲು ನಿಜವಾಗಿ ಬಳಸಿದ ಕಾರಣ ಬಂತೇ, ಅಥವಾ ಬೇರೆ ಇನ್ನೇನಾದರೂ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಬಿಲ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿಯಿತಾ, ಎಂದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ.

* ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದ ವಿಧವಾಗಿ ನೋಡಿದರೆ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾನವಾಗಿ, ಯಾವುದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಇಲ್ಲದಂತೆ ಬಿಲ್ ಬಂದರೆ ಓಕೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕೆಳಗೆ ಕೊಟ್ಟ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

Click to Watch Video : https://youtu.be/W9vEAehAtPo

To Top